Jana sio poa ilikua hatari sana boss alikinukisha ile mbaya watu kama wote mix rangi za,maziwa kama mvoziona nyeupe kama lizra #wazungu full raha boss #KINGKIBA hajawai tuacha salama maana,full ile rahaaaana 😀😀😀😀#maumivuperday link on my bio

  • Jana sio poa ilikua hatari sana boss alikinukisha ile mbaya watu kama wote mix rangi za,maziwa kama mvoziona nyeupe kama lizra #wazungu full raha boss #KINGKIBA hajawai tuacha salama maana,full ile rahaaaana 😀😀😀😀#maumivuperday link on my bio
  • 2017-12-09 21:34:20

4 Comments:

338 Likes: